Na'urar wanki mai sauƙi mai tasiri

Takaitaccen Bayani:

Wuraren aikace-aikacen: dace da tsaftacewa, grading, tsarkakewa a cikin ƙarfe, kayan gini, wutar lantarki da sauran masana'antu, da kuma wanke kayan ƙoshin lafiya da mara nauyi.
Abubuwan da ake amfani da su: dace da ƙarfe, kayan gini, wutar lantarki da sauran masana'antu yashi tara wanki, grading, tsarkakewa, da dai sauransu
Girman Ciyarwa: ≤10mm
Yawan aiki: 20-200T/h


Gabatarwar samfur

Abubuwan Samfura masu alaƙa

Gabatarwar Samfur:

Na'urar wanke yashi ta MECRU tana da babban tsaftataccen tsafta, tsari mai ma'ana, babban fitarwa, ƙarancin yashi a cikin aikin wanke yashi, musamman ɓangaren tuƙin sa ya keɓe daga ruwa da yashi, don haka ƙimar gazawarsa ta yi ƙasa da injin wanki da aka saba amfani da shi a yanzu. .Saboda MECRU ya karɓi fasahar ci gaba kuma ya haɗa tare da matsayin ci gaba da kuma ainihin yanayin masana'antar sandstone a gida da waje don haɓakawa, haɓakawa, haɓaka samfuran.
hdf

Amfanin Samfur:

1, Tsarin tsari mai sauƙi, babu kayan sawa, kulawa mai sauƙi.
2, Babban tsafta, babban fitarwa, ƙarancin yashi.
3, Aiki kwanciyar hankali, m kuskure, samar da sauki.

Ka'idar Aiki:

Lokacin aiki, na'urar wutar lantarki tana motsa mai kunnawa don juyawa a hankali ta bel ɗin triangle, ragewa da rage kayan aiki.Dutsen yashi yana shiga cikin tankin wankewa daga tankin ciyarwa, a yi birgima a ƙarƙashin tuƙi, sannan a niƙa juna don cire dattin da ke rufe saman dutsen yashi, sannan a lalata ruwan tururin da ke rufe yashi, ta yadda za a samu rashin ruwa;A lokaci guda, ƙara ruwa don samar da ruwa mai ƙarfi, cire ƙazanta da al'amuran waje tare da ɗan ƙaramin nauyi a cikin lokaci, sannan a fitar da su daga tankin wanki mai kwarara don kammala aikin tsaftacewa.

4dd927878c594e2ee795cf16713d865
5775a2069f5aee28bb59c565e7c5c20a
08e91dbad3857b76554c2129f44654c0

Sigar Samfura:

Ma'aunin Fasaha Na Na'urar Wanke Yashi

Samfura Girman dabaran (mm) Matsakaicin girman ciyarwa (mm) Iyawa (t/h) Ƙarfi (kw) Ƙarfi (kw) Nauyi (t)
Saukewa: XSD2610 2600x1000 10 20-50 5.5 3255x1982x2690 2.7
Saukewa: XSD2816 2800x1600 10 30-60 11 3540x3000x2880 4.2
Saukewa: XSD3016 3000x1600 10 50-100 15 3845x3000x3080 5.5
Saukewa: XSD3620 3600x2000 10 100-200 22 4500x3560x3700 9.6
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana